PDA

View Full Version : Bình chọn bản Ghost tốt nhất

Ghost
02-01-2012, 11:05
Theo thể lệ cuộc thi, các bạn hãy bình chọn cho bài viết tốt nhất nhé!

[Only registered and activated users can see links]

kienku
02-01-2012, 11:28
04 , carcassonno

hauktv
02-01-2012, 12:15
Ủng hộ carcassonno. Vote anh 1 vé.

phihospt
02-01-2012, 12:17
đã vote cho quý pờ rồ! thanks vì đã muốn thanks nhiều rồi

girlxinhdep_keptocxinh
02-01-2012, 13:25
bản nào cũng đẹp cũng tốt vậy thôi

khanguyen198
03-01-2012, 08:02
bản v47 good

anhtuanngoc
03-01-2012, 13:39
Em nghĩ các bác bình chọn cũng nên đưa ra lý do vì sao mình thích bản ghost ấy cho mọi người cùng biết để nhận xét chứ

carcassonno
03-01-2012, 13:58
Em nghĩ các bác bình chọn cũng nên đưa ra lý do vì sao mình thích bản ghost ấy cho mọi người cùng biết để nhận xét chứ
Đã chém tơi tả ở Topic rồi, ai sử dụng thì sẽ cảm nhận được bản Ghost nào chuẩn. Mình nghĩ đưa ra nhận xét ở đây lại thành comment chém gió loạn xạ

cuidenthu
03-01-2012, 14:25
Biết bình chọn như thế lào đây, bởi vì bản lào cũng như bản lào, chả có gì đột phá, đặc sắc cả. Lói thật cuộc thi ghost lày chẳng hào hứng bằng cuộc thi ghost bên shop tin học tí lào, các cao thủ chả thấy tham gia chỉ toàn nà tập tành. Nhìn đi nhìn nại chỉ có 4 ghoster tham gia, mà các sản phẩm cứ na ná thật nà chán phèo. Trong các bản ghost dự thi thì thấy chỉ có mấy bản ghost của ku car có vẻ tạm được còn có ích cho người sử dụng, ku car sao một thời gian tu luyện ở lò vũ khí hạt nhân và được đại ca Pro Ghost truyền đạt một số kỹ năng quăng nựu đạn nên đã có một số tiến bộ và đã cho ra vài bản ghost có vẻ ổn, còn ku đầu xửng trannamdt1 thì chỉ được cái nước ham cãi, đúng nà đã thiếu i-ốt thì có chỉ bảo thế lào cũng bằng thừa, còn 2 thí sinh kia thì chắc chỉ dự thi cho vui chơi thôi, tập tành cho biết thế lào nà nàm ghost chứ sản phẩm thì quá tệ.

hieush
03-01-2012, 14:46
Mình củng Ủng hộ carcassonno , bản qt44 hay qt47 của bác đều chạy rất mượt , drive nhận hầu như tất cả các dòng máy vp hiện nay , ít lổi màn hinh xanh , quan trong nhất là cài đặc rẩt nhanh tiết kiệm tg cho ae dân it , thank bác , vote cho bác 1 vé nhé hjhj

drtreo
03-01-2012, 17:12
Tôi chỉ thích tự cài đặt nên không biết bản nào good

hauktv
03-01-2012, 18:07
Tôi chỉ thích tự cài đặt nên không biết bản nào good
Vậy cũng vào đây CM chi cho bằng thừa vậy drtreo.

dotaibg
05-01-2012, 09:47
chon sbd 02

trannamdt1
05-01-2012, 12:00
Chưa thử bản của bác Car nhưng thấy mọi người khen khá nhiều. Chúc bác thành công!

anhtuanngoc
05-01-2012, 13:03
Mình củng Ủng hộ carcassonno , bản qt44 hay qt47 của bác đều chạy rất mượt , drive nhận hầu như tất cả các dòng máy vp hiện nay , ít lổi màn hinh xanh , quan trong nhất là cài đặc rẩt nhanh tiết kiệm tg cho ae dân it , thank bác , vote cho bác 1 vé nhé hjhj
Bác viết chính tả cũng sai. Không đọc lại bài viết hả bác

anhtuanngoc
05-01-2012, 13:08
Biết bình chọn như thế lào đây, bởi vì bản lào cũng như bản lào, chả có gì đột phá, đặc sắc cả. Lói thật cuộc thi ghost lày chẳng hào hứng bằng cuộc thi ghost bên shop tin học tí lào, các cao thủ chả thấy tham gia chỉ toàn nà tập tành. Nhìn đi nhìn nại chỉ có 4 ghoster tham gia, mà các sản phẩm cứ na ná thật nà chán phèo. Trong các bản ghost dự thi thì thấy chỉ có mấy bản ghost của ku car có vẻ tạm được còn có ích cho người sử dụng, ku car sao một thời gian tu luyện ở lò vũ khí hạt nhân và được đại ca Pro Ghost truyền đạt một số kỹ năng quăng nựu đạn nên đã có một số tiến bộ và đã cho ra vài bản ghost có vẻ ổn, còn ku đầu xửng trannamdt1 thì chỉ được cái nước ham cãi, đúng nà đã thiếu i-ốt thì có chỉ bảo thế lào cũng bằng thừa, còn 2 thí sinh kia thì chắc chỉ dự thi cho vui chơi thôi, tập tành cho biết thế lào nà nàm ghost chứ sản phẩm thì quá tệ.
Bài viết thế này mà mấy Mod không có ý kiến gì sao

carcassonno
05-01-2012, 13:13
Chưa thử bản của bác Car nhưng thấy mọi người khen khá nhiều. Chúc bác thành công!
AE kỹ thuật thích dùng bản Ghost của mình tự làm mà.
Cứ thử xài 1 lần xem sao, ko xài mà chém gió ầm ầm nhỉ..ke..ke..hay thấy người ta cm thì té nước theo vậy .:huhsign:
Biết đâu lại phù hợp với KTV như em Ghost cho các bác già văn phòng khó tính.

trannamdt1
05-01-2012, 13:16
AE kỹ thuật thích dùng bản Ghost của mình tự làm mà.
Cứ thử xài 1 lần xem sao, ko xài mà chém gió ầm ầm nhỉ..ke..ke..hay thấy người ta cm thì té nước theo vậy .:huhsign:
Biết đâu lại phù hợp với KTV như em Ghost cho các bác già văn phòng khó tính.
keke, bản cho năm mới của em chưa một vị khách nào phàn nàn cả. Với lại nghe nói bản 04 của bác bị phát hiện crack ở một số máy. biết đâu số em ko máy thì nản. làm cho khách thì soft như bản năm mới của em là hợp lý, hơn nữa hạn chế tối đa nền xanh, update vô tư....

carcassonno
05-01-2012, 13:35
keke, bản cho năm mới của em chưa một vị khách nào phàn nàn cả. Với lại nghe nói bản 04 của bác bị phát hiện crack ở một số máy. biết đâu số em ko máy thì nản. làm cho khách thì soft như bản năm mới của em là hợp lý, hơn nữa hạn chế tối đa nền xanh, update vô tư....
Chúc em ở mãi với sản phẩm của mình! Chúc em cũng bán đắt hàng. Thank giống AE ở tinh thần chia sẻ.
Hết vẹo. :drive1:

trannamdt1
05-01-2012, 13:39
Chúc em ở mãi với sản phẩm của mình! Chúc em cũng bán đắt hàng. Thank giống AE ở tinh thần chia sẻ.
Hết vẹo. :drive1:

trannamdt1
05-01-2012, 13:41
Sự khác biệt duy nhất là về giao diện, các bản của em ko màu mè. để mọi người tự tùy chỉnh giao diện theo ý mình với lại người thích màu mè, người thích mặc định nên giữ nguyên giao diện cho lành

tuananq7
05-01-2012, 14:15
Vote cho anh trannam SBD 07 nhé :D

anhhuyls
05-01-2012, 17:43
công nhận Pro Ghost " Phán" j cũng đúng.:fuk:

lequocviet_2012
05-01-2012, 18:52
Đồng ý SBD 04: Q47:music2:

longmax2
06-01-2012, 11:01
Thằng này nó viết cái gì thề nhỉ,đọc chẳng hiểu

trannamdt1
06-01-2012, 13:37
Đã chém tơi tả ở Topic rồi, ai sử dụng thì sẽ cảm nhận được bản Ghost nào chuẩn. Mình nghĩ đưa ra nhận xét ở đây lại thành comment chém gió loạn xạ
Bác Car có thấy nếu là ghost win 7 thì rất ít người test, ít người thử nghiệm ko? Thật là ko công bằng nếu có được vote của mọi người....

anhtuanngoc
06-01-2012, 14:10
Vậy mà có bác nhà mình lại cảm ơn. Em thật không hiểu nổi

anhtuanngoc
06-01-2012, 14:13
Mấy bác là KTV thì khi ghost bằng bản của mình mà khách hàng thấy tốt không có ý kiến gì là được rồi. Còn người này thích dùng bản ghost của người kia rồi khen hay cũng là bình thường thôi. Các bác cứ lời qua tiếng lại dẫn tới mất vui

trannamdt1
06-01-2012, 14:37
Mấy bác là KTV thì khi ghost bằng bản của mình mà khách hàng thấy tốt không có ý kiến gì là được rồi. Còn người này thích dùng bản ghost của người kia rồi khen hay cũng là bình thường thôi. Các bác cứ lời qua tiếng lại dẫn tới mất vui
Cám ơn bạn. Lúc nào bạn cũng là người điềm tĩnh, lắng nghe và công minh.
Chúc bạn anhtuanngoc năm mới sức khỏe và thành công!

carcassonno
06-01-2012, 15:17
Bác Car có thấy nếu là ghost win 7 thì rất ít người test, ít người thử nghiệm ko? Thật là ko công bằng nếu có được vote của mọi người....

A chẳng quan trọng Vote nhiều hay ít.
Được mọi người chém và hoàn thiện là vui rồi.
Đóng cửa tu hành ko bình luận nhiều. Tích cực share và tu luyện ra bản Windows 7 chuẩn 1 tý. HẾT!

anhhuyls
06-01-2012, 17:57
Sax.Vẫn có "1 vài người " không hiểu à.A Di Đà Phật.....Thiện Tai.....Thiện Tai.......:judge:

thanhbatousai
08-01-2012, 12:48
vote 1 phiếu cho SBD:04 cùa Carcassonno, bản này chạy khá ổn và mượt cho tới thời điểm này ^^

anhtuanngoc
08-01-2012, 20:18
Cám ơn bạn. Lúc nào bạn cũng là người điềm tĩnh, lắng nghe và công minh.
Chúc bạn anhtuanngoc năm mới sức khỏe và thành công!
Em cũng chỉ đưa ra mấy ý kiến vậy thôi. Còn với những người như em không có điều kiện để làm ghost vì có mỗi con máy cùi ở nhà nên các bác chia sẻ bản nào em dùng thấy có vấn đề gì thì ý kiến thôi. Nếu câu nào không phải mấy bác bỏ qua. Qua bên Vn - zoom lúc nào gặp lại chào hỏi bác sau vậy.
Cám ơn bác quá khen và chúc bác đắt hàng với những bản ghost của mình cả trên các diễn đàn cũng như khi ghost cho khách

hoanchien
10-01-2012, 12:27
anh em trên diễn đàn cho mình một phiếu động viên tình thần nhé

hoanchien
22-01-2012, 14:27
cảm ơn các bạn đã bình chọn cho bản ghost số BD 10 và 11 của mình

carcassonno
22-01-2012, 23:11
Hép pi niu ia!

traiadong
27-01-2012, 20:07
xin chào toàn thể anh em,năm mới chúc anh em mạnh khỏe,hạnh phúc,làm ăn phát tài,gặp nhiều may mắn trong công việc.Mình thấy bản của Bác Quý tinh chỉnh rất công phu,còn dùng cả vbscrip để tinh chỉnh Prefetch nữa,còn bản cua Trannamdt1 cũng rất mượt.Hiện mình dùng bản này để làm cho khách,chưa thấy khách hàng ý kiến gì :))

giackerby
28-01-2012, 08:07
vote cho sbd 04 vì bản ghost rất tiện ích

anhtuanngoc
29-01-2012, 13:51
Em xin bình chọn cho 2 bác trannamdt1 và Carcassonno vì sự nhiệt tình tận tình giải đáp những thắc mắc của anh em trên diễn đàn

vuabatoa
29-01-2012, 19:29
Có khi phải làm bản ghost rồi share thôi :D, lâu lắm rồi cứ luyện công mãi cũng buồn, chờ nhé các bạn :D(chém tí thôi)

carcassonno
29-01-2012, 19:54
Vui quá.
Bản Win7 SBD12 được tận 7 phiếu. Thank các bạn đã cổ vũ tinh thần đầu năm cho mình về Windows 7. Hy vọng năm nay sẽ có sản phẩm Ghost Windows 7 "Bốc cháy khét mù" cho anh em song hành cùng với bản XP"Bá cháy bù chét" của bác MrProGhost!!!:onsale:

phakhadi
31-01-2012, 05:56
bản v47 good

vanlang+
31-01-2012, 06:40
Em vote cho bài số 07

hanhphi9x
31-01-2012, 09:33
trong các bản ghost dự thi hok có bản win 7 x64 fullsoft hả mọi người?

bluemen331
31-01-2012, 18:00
Vote cho bản :)) XP"Bá cháy bù chét" của bác MrProGhost!!!

zakumi
02-02-2012, 16:21
Hum nay mùng 2 rùi mà chưa công bố kết quả nhỉ??? Ko biết bác nào được giải nữa

Ghost
02-02-2012, 16:39
Bình chọn đã kết thúc, theo đánh giá khác quan của các thành viên bình
chọn. Bài số 7 ([Only registered and activated users can see links]) đã được bình chọn nhiều nhất.

Theo đánh giá của BQT trao tiếp giải thưởng cho Bài số 4 ([Only registered and activated users can see links]) với tiêu chí: Support tốt nhất, Có thể sử dụng với đa số người dùng tốt nhất ở Việt Nam.

Yêu cầu 2 bạn cung cấp thông tin theo các hình thức: Chuyển khoản qua ngân hàng( Vietcombank càng tốt), thẻ điện thoại cho Ghost. Hai bạn nhắn tin vào Inbox cho mình nhé!

Hướng dẫn tạo ghost windows 8 và windows 9, Tổng hợp công cụ mới nhất ghost windows, driver windows 8 64 bit, driver windows xp 64 bit. Link 4share và fshare tải windows 8 2013, ghost 2013, ghost win 8